080-623-7999, 080-628-7999

 

080-623-7999, 080-628-7999

จับเสือมือเปล่า

จับเสือมือเปล่า

225588779tvbhji.jpg

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 อุลซาน ฮุนได  vs  เมลเบิร์น วิคตอรี่  
17:30 คาชิว่า เรย์โซล  vs  ชุนบัค มอเตอร์ส  
19:00 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี  vs  คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
19:00 คิทชี่  vs  เทียนจิน ฉวนเจียน
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก กรีซ
21:15 พีเอเอส เจียนนินา  vs  อพอลลอน สเมียร์นิส
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
22:00 เบเนเวนโต้  vs  เวโรน่า  
23:30 มิลาน  vs  อินเตอร์    
23:30 โตริโน่  vs  โครโตเน่
23:30 คิเอโว่  vs  ซาสซูโอโล่
โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
23:00 บานิค ออสตราว่า  vs  เพิลเซ่น
โปรแกรม ลีกา 3 เยอรมนี
23:00 เมพเพ่น  vs  คาร์ล ซีสส์ เยน่า
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23:45 แรนส์  vs  โมนาโก  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
01:45 เซลติก  vs  ดันดี
โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:45 ลิเวอร์พูล  vs  แมนฯ ซิตี้  
01:45 บาร์เซโลน่า  vs  โรม่า  

456789hhjkl.jpg

โปรแกรมการแข่งขัน

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 เซเรโซ โอซาก้า  vs  เชจู ยูไนเต็ด
18:00 ซูวอน บลูวิงส์  vs  ซิดนีย์ เอฟซี
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  vs  กว่างโจว เอฟซี
19:00 เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว  vs  คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
21:15 ซ็อบ อาฮาน  vs  เลคห์วิย่า
22:10 อัล วาห์ดา  vs  โคโมทีฟ ทัชเคน
22:30 อัล การาฟา  vs  อัล จาซีร่า
23:20 อัล อาห์ลี  vs  แทร็คเตอร์ ซาชี่
โปรแกรม เพอร์วา ลีกา โครเอเชีย
22:00 โลโคโมทีฟ ซาเกร็บ  vs  โอซิเย็ค
โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
22:00 โบโตซานี่  vs  ดินาโม บูคาเรสต์
โปรแกรม
22:30 EIF  vs  เอฟซี อินเตอร์
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
23:00 โปร แวร์เชลลี่  vs  เปรูจา
23:00 เบรสชา  vs  เอ็นเตลล่า
โปรแกรม ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
23:00 ฮอร์เซ่นส์  vs  มิดทิลแลนด์
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
23:30 อูดิเนเซ่  vs  ฟิออเรนติน่า  
23:30 อตาลันต้า  vs  ซามพ์โดเรีย  
23:30 เจนัว  vs  กายารี่  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
00:30 ตูร์  vs  วาล็องเซียนส์
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
01:45 รอสส์ เคาน์ตี้  vs  พาร์ทิค
01:45 มาเธอร์เวลล์  vs  อเบอร์ดีน
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน  vs  ฮามิลตัน
โปรแกรม ลีกวัน
01:45 บิวรี่  vs  โรชเดล
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
01:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน  vs  ฮัลล์
01:45 ฟูแล่ม  vs  ลีดส์
01:45 แอสตัน วิลล่า  vs  เร้ดดิ้ง
02:00 โบลตัน  vs  เบอร์มิงแฮม
โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:45 ยูเวนตุส  vs  เรอัล มาดริด
01:45 เซบีย่า  vs  บาเยิร์น

งานผลบอล

 

โปรการแขงขนฟตบอล

โปรแกรม เพอร์วา ลีกา โครเอเชีย
23:00 รูดีซ อิสตร้า
23:00 รูดีซ อิสตร้า

โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
01:30 ฟอจจา โปร แวร์เชลลี่
01:30 เอ็มโปลี ซาแลร์นิตาน่า (1)
01:30 ชิตตาเดลล่า สเปเซีย
01:30 คาร์ปิ แตร์นาน่า
01:30 เบรสชา เปสคาร่า
01:30 อเวลลิโน่ ปาร์ม่า
01:30 เอ็นเตลล่า ปาแลร์โม่
01:30 โฟรซิโนเน่ เวเนเซีย

โปรแกรม ลีกวัน
01:45 จิลลิ่งแฮม มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:45 แบล็คเบิร์น แบรดฟอร์ด (1)

โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
03:00 อาเวส วิตอเรีย เซตูบัล (0.5)

บอล1

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
06:30 สหรัฐฯ ปารากวัย
07:00 เปรู ไอซ์แลนด์
09:00 เม็กซิโก โครเอเชีย

โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 สุพรรณบุรี โปลิศ เทโร TrueSport 2
17:45 ประจวบ เอฟซี แบงค็อก ยูไนเต็ด TrueSportHD2
18:00 ราชนาวี สุโขทัย เอฟซี
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด ชัยนาท ฮอร์นบิล TrueSport 7
19:00 อุบล ยูเอ็มที บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (1.25) TrueSportHD3
19:00 นครราชสีมา เอฟซี เมืองทอง ยูไนเต็ด (0.5) TrueSportHD1
19:00 ชลบุรี ราชบุรี TrueSport 6
20:00 การท่าเรือ แอร์ฟอร์ซ (1.5) TrueSport 2
20:00 บางกอกกล๊าส พัทยา ยูไนเต็ด TrueSportHD2

โปรแกรม ลีกา 3 เยอรมนี
00:00 แอร์ฟวร์ต ออสนาบูร์ก (0.25)
00:00 มักเดบวร์ก เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ (1)

โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
01:30 อัสโคลี่ บารี่ (เสมอ)

โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
01:45 เซนต์ จอห์นสโตน ฮามิลตัน (0.5)

fff

โปรแกรม
20:00 สวอนซี ยู-23  vs  บริสตอล ซิตี้ ยู-23      
โปรแกรม
21:00 เอฟซี อินเตอร์  vs  อิลเวส      
22:30 เอสเจเค  vs  ฮอนก้า      
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ  vs  คูพีเอส      
22:30 EIF  vs  ฮาก้า      
โปรแกรม เพอร์วา ลีกา โครเอเชีย
23:00 รูดีซ  vs  อิสตร้า      
23:00 รูดีซ  vs  อิสตร้า      
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
01:30 ฟอจจา  vs  โปร แวร์เชลลี่      
01:30 เอ็มโปลี  vs  ซาแลร์นิตาน่า      
01:30 ชิตตาเดลล่า  vs  สเปเซีย      
01:30 คาร์ปิ  vs  แตร์นาน่า      
01:30 เบรสชา  vs  เปสคาร่า      
01:30 อเวลลิโน่  vs  ปาร์ม่า      
01:30 เอ็นเตลล่า  vs  ปาแลร์โม่      
01:30 โฟรซิโนเน่  vs  เวเนเซีย      
โปรแกรม ลีกวัน
01:45 จิลลิ่งแฮม  vs  มิลตัน คีนส์ ดอนส์      
01:45 แบล็คเบิร์น  vs  แบรดฟอร์ด      
โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
02:00 อาเวส  vs  วิตอเรีย เซตูบัล

klpl.jpg

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
06:30 สหรัฐฯ  1 - 0  ปารากวัย      
07:00 เปรู  3 - 1  ไอซ์แลนด์      
09:00 เม็กซิโก  0 - 1  โครเอเชีย      
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 สุพรรณบุรี  2 - 0  โปลิศ เทโร      
17:45 ประจวบ เอฟซี  1 - 1  แบงค็อก ยูไนเต็ด      
18:00 ราชนาวี  3 - 2  สุโขทัย เอฟซี      
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด  1 - 2  ชัยนาท ฮอร์นบิล      
19:00 อุบล ยูเอ็มที  2 - 3  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (1.25)      
19:00 นครราชสีมา เอฟซี  0 - 1  เมืองทอง ยูไนเต็ด (0.5)      
19:00 ชลบุรี  2 - 1  ราชบุรี      
20:00 การท่าเรือ  3 - 1  แอร์ฟอร์ซ (1.5)      
20:00 บางกอกกล๊าส  0 - 1  พัทยา ยูไนเต็ด      
โปรแกรม ลีกา 3 เยอรมนี
00:00 แอร์ฟวร์ต  4 - 4  ออสนาบูร์ก (0.25)      
00:00 มักเดบวร์ก  2 - 2  เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ (1)      
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
01:30 อัสโคลี่  1 - 0  บารี่ (เสมอ)      
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
01:45 เซนต์ จอห์นสโตน  1 - 0  ฮามิลตัน (0.5)

654

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
07:00 กือราเซา  1 - 0  โบลิเวีย      
18:00 ลาว  2 - 2  บังกลาเทศ      
19:20 ญี่ปุ่น  1 - 2  ยูเครน      
20:00 แทนซาเนีย  2 - 0  ดีอาร์ คองโก      
20:00 ยูกันดา  0 - 0  มาลาวี      
22:00 อาร์เมเนีย  0 - 1  ลิทัวเนีย      
22:00 จอร์เจีย  2 - 0  เอสโตเนีย      
22:50 รัสเซีย  1 - 3  ฝรั่งเศส (0.75)      
23:00 แอลจีเรีย  1 - 2  อิหร่าน      
23:00 อาเซอร์ไบจาน  1 - 1  มาซิโดเนีย      
23:00 บูร์กินาฟาโซ  0 - 2  โคโซโว      
23:00 อิรัก  1 - 1  ซีเรีย      
00:00 สวิตเซอร์แลนด์  6 - 0  ปานามา      
00:10 มอนเตเนโกร  2 - 2  ตุรกี      
01:00 กรีซ  1 - 0  อียิปต์      
01:00 เดนมาร์ก  0 - 0  ชิลี      
01:00 ตูนิเซีย  1 - 0  คอสตาริกา      
01:00 ฮังการี  0 - 1  สกอตแลนด์      
01:00 เซเนกัล  0 - 0  บอสเนีย      
01:00 ไอวอรีโคสต์  1 - 2  มาดากัสการ์      
01:15 สโลวีเนีย  0 - 2  เบลารุส      
01:30 ลักเซมเบิร์ก  0 - 4  ออสเตรีย      
01:30 โรมาเนีย  1 - 0  สวีเดน      
01:45 เบลเยียม  4 - 0  ซาอุดีอาระเบีย      
01:45 เยอรมนี  0 - 1  บราซิล      
01:45 โปแลนด์  3 - 2  เกาหลีใต้      
02:00 ไนจีเรีย  0 - 2  เซอร์เบีย      
02:00 โมร็อกโก  2 - 0  อุซเบกิสถาน      
02:00 โคลอมเบีย  0 - 0  ออสเตรเลีย      
02:00 อังกฤษ  1 - 1  อิตาลี (0.25)      
02:30 สเปน  6 - 1  อาร์เจนตินา (0.25)      
โปรแกรม เอเชียน คัพ 2019 รอบคัดเลือก
15:30 เกาหลีเหนือ  2 - 0  ฮ่องกง      
18:00 อัฟกานิสถาน  2 - 1  กัมพูชา      
18:00 ไต้หวัน  1 - 0  สิงคโปร์      
18:30 ฟิลิปปินส์  2 - 1  ทาจิกิสถาน      
18:30 เมียนมา  1 - 0  มาเก๊า      
21:00 คีร์กีซสถาน  2 - 1  อินเดีย      
22:00 โอมาน  1 - 0  ปาเลสไตน์      
22:00 เลบานอน  2 - 1  มาเลเซีย      
22:00 จอร์แดน  1 - 1  เวียดนาม      
22:15 เยเมน  2 - 1  เนปาล      
23:00 มัลดีฟส์  7 - 0  ภูฏาน      
23:00 บาห์เรน  4 - 0  เติร์กเมนิสถาน      
โปรแกรม ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
19:00 เซอร์เบีย ยู-19  3 - 2  สวีเดน ยู-19      
19:00 อังกฤษ ยู-19  0 - 2  มาซิโดเนีย ยู-19      
19:00 บอสเนีย ยู-19  1 - 2  ตุรกี ยู-19      
19:00 ออสเตรีย ยู-19  2 - 2  เดนมาร์ก ยู-19      
19:00 ลัตเวีย ยู-19  3 - 2  ฮังการี ยู-19      
21:30 อิตาลี ยู-19  1 - 1  เช็ก ยู-19      
21:30 โปแลนด์ ยู-19  3 - 1  กรีซ ยู-19      
22:30 บัลแกเรีย ยู-19  0 - 2  เบลเยียม ยู-19      
22:30 ฝรั่งเศส ยู-19  4 - 2  สเปน ยู-19      
23:00 คอซอวอ ยู-19  2 - 1  สโลวาเกีย ยู-19      
23:00 ฮอลแลนด์ ยู-19  1 - 4  เยอรมัน ยู-19      
23:00 สกอตแลนด์ ยู-19  4 - 5  นอร์เวย์ ยู-19      
23:00 ยูเครน ยู-19  2 - 1  โรมาเนีย ยู-19      
23:00 ไอร์แลนด์ ยู-19  0 - 4  โปรตุเกส ยู-19      
โปรแกรม ยู-21 ชิงแชมป์ยุโรป
19:00 ไซปรัส ยู-21  0 - 1  สวีเดน ยู-21      
20:00 กรีซ ยู-21  3 - 0  เช็ก ยู-21      
20:00 คาซัคสถาน ยู-21  3 - 0  ลักเซมเบิร์ก ยู-21      
20:00 จอร์เจีย ยู-21  2 - 2  เดนมาร์ก ยู-21      
21:00 ตุรกี ยู-21  4 - 2  มอลตา ยู-21      
21:30 โครเอเชีย ยู-21  4 - 0  มอลโดวา ยู-21      
22:00 สวิตเซอร์แลนด์ ยู-21  2 - 4  โปรตุเกส ยู-21      
22:20 สโลวะเกีย ยู-21  4 - 1  แอลเบเนีย ยู-21      
22:30 บัลแกเรีย ยู-21  3 - 0  สโลเวเนีย ยู-21      
23:00 โปแลนด์ ยู-21  1 - 0  ลิทัวเนีย ยู-21      
23:00 ลิกเตนสไตน์ ยู-21  0 - 4  บอสเนียฯ ยู-21      
23:00 อันดอร์ร่า ยู-21  0 - 1  ฮอลแลนด์ ยู-21      
23:00 ออสเตรีย ยู-21  2 - 0  มาซิโดเนีย ยู-21      
23:45 คอซอวอ ยู-21  0 - 0  เยอรมนี ยู-21      
23:45 อิสราเอล ยู-21  1 - 3  นอร์เวย์ ยู-21      
00:00 อังกฤษ ยู-21  2 - 1  ยูเครน ยู-21      
00:30 สเปน ยู-21  3 - 1  เอสโตเนีย ยู-21      
01:00 ยิบรอลตาร์ ยู-21  0 - 5  รัสเซีย ยู-21      
01:30 ไอร์แลนด์ ยู-21  1 - 0  อาเซอร์ไบจาน ยู-21      
02:05 มอนเตเนโกร ยู-21  0 - 2  ฝรั่งเศส ยู-21      
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
23:00 ไวกิ้ง  2 - 6  เจิร์ฟ      
โปรแกรม ลีกา 3 เยอรมนี
00:00 เมพเพ่น  0 - 0  พาเดอร์บอร์น      
00:00 เชมนิตเซอร์  1 - 4  เวเฮ่น      
00:00 คาร์ล ซีสส์ เยน่า  1 - 2  เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส  

pu

07:00 กือราเซา  vs  โบลิเวีย      
18:00 ลาว  vs  บังกลาเทศ      
19:20 ญี่ปุ่น  vs  ยูเครน      
20:00 จอร์เจีย  vs  เอสโตเนีย      
20:00 ยูกันดา  vs  มาลาวี      
22:00 อาร์เมเนีย  vs  ลิทัวเนีย      
22:00 อาร์เมเนีย  vs  ลิทัวเนีย      
22:00 อาเซอร์ไบจาน  vs  มาซิโดเนีย      
22:00 แทนซาเนีย  vs  ดีอาร์ คองโก      
22:00 เคนยา  vs  CENTRAL AFRICAN REPUBLIC      
22:00 อิรัก  vs  ซีเรีย      
22:00 ไอวอรีโคสต์  vs  มาดากัสการ์      
22:50 รัสเซีย  vs  ฝรั่งเศส      
22:50 รัสเซีย  vs  ฝรั่งเศส      
23:00 แอลจีเรีย  vs  อิหร่าน      
23:00 แอลจีเรีย  vs  อิหร่าน      
00:00 บูร์กินาฟาโซ  vs  โคโซโว      
00:10 มอนเตเนโกร  vs  ตุรกี      
01:00 กรีซ  vs  อียิปต์      
01:00 เดนมาร์ก  vs  ชิลี      
01:00 ตูนิเซีย  vs  คอสตาริกา      
01:00 สวิตเซอร์แลนด์  vs  ปานามา      
01:00 ฮังการี  vs  สกอตแลนด์      
01:00 เซเนกัล  vs  บอสเนีย      
01:15 สโลวีเนีย  vs  เบลารุส      
01:30 ลักเซมเบิร์ก  vs  ออสเตรีย      
01:30 โรมาเนีย  vs  สวีเดน      
01:45 เบลเยียม  vs  ซาอุดีอาระเบีย      
01:45 เยอรมนี  vs  บราซิล      
01:45 โปแลนด์  vs  เกาหลีใต้      
02:00 โมร็อกโก  vs  อุซเบกิสถาน      
02:00 โคลอมเบีย  vs  ออสเตรเลีย      
02:00 อังกฤษ  vs  อิตาลี      
02:30 สเปน  vs  อาร์เจนตินา      
โปรแกรม เอเชียน คัพ 2019 รอบคัดเลือก
15:00 เกาหลีเหนือ  vs  ฮ่องกง      
18:00 ไต้หวัน  vs  สิงคโปร์      
18:30 ฟิลิปปินส์  vs  ทาจิกิสถาน      
18:30 เมียนมา  vs  มาเก๊า      
21:00 คีร์กีซสถาน  vs  อินเดีย      
21:00 อัฟกานิสถาน  vs  กัมพูชา      
22:00 โอมาน  vs  ปาเลสไตน์      
22:00 โอมาน  vs  ปาเลสไตน์      
22:00 เลบานอน  vs  มาเลเซีย      
22:00 จอร์แดน  vs  เวียดนาม      
22:15 เยเมน  vs  เนปาล      
22:15 เยเมน  vs  เนปาล      
22:30 บาห์เรน  vs  เติร์กเมนิสถาน      
22:30 บาห์เรน  vs  เติร์กเมนิสถาน      
23:00 มัลดีฟส์  vs  ภูฏาน      
โปรแกรม ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
19:00 อังกฤษ ยู-19  vs  มาซิโดเนีย ยู-19      
19:00 บอสเนีย ยู-19  vs  ตุรกี ยู-19      
19:00 ออสเตรีย ยู-19  vs  เดนมาร์ก ยู-19      
19:00 ลัตเวีย ยู-19  vs  ฮังการี ยู-19      
21:30 อิตาลี ยู-19  vs  เช็ก ยู-19      
21:30 โปแลนด์ ยู-19  vs  กรีซ ยู-19      
22:30 บัลแกเรีย ยู-19  vs  เบลเยียม ยู-19      
22:30 บัลแกเรีย ยู-19  vs  เบลเยียม ยู-19      
22:30 ฝรั่งเศส ยู-19  vs  สเปน ยู-19      
22:30 ฝรั่งเศส ยู-19  vs  สเปน ยู-19      
23:00 เซอร์เบีย ยู-19  vs  สวีเดน ยู-19      
23:00 คอซอวอ ยู-19  vs  สโลวาเกีย ยู-19      
23:00 ฮอลแลนด์ ยู-19  vs  เยอรมัน ยู-19      
23:00 สกอตแลนด์ ยู-19  vs  นอร์เวย์ ยู-19      
23:00 ยูเครน ยู-19  vs  โรมาเนีย ยู-19      
23:00 ยูเครน ยู-19  vs  โรมาเนีย ยู-19      
23:00 ไอร์แลนด์ ยู-19  vs  โปรตุเกส ยู-19      
23:00 ไอร์แลนด์ ยู-19  vs  โปรตุเกส ยู-19      
Page:
Page 1 of 69