080-623-7999, 080-628-7999

 

080-623-7999, 080-628-7999

ewRIOIIOIRIJIJJII.jpg

โปรแกรม เจ ลีก
13:00 สากัน โตสู  vs  ชิมิสุ เอส-พัลส์      
14:00 โชนัน เบลล์มาเร่  vs  เวกัลตะ เซนได      
15:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า  vs  วิสเซล โคเบะ      
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
17:00 มาลาก้า  vs  อลาเบส      
21:15 แอต.มาดริด  vs  เอสปันญ่อล      
23:30 ลาส พัลมาส  vs  เคตาเฟ่      
01:45 บาร์เซโลน่า  vs  เรอัล มาดริด      
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
17:00 กิมนาสติก  vs  โอซาซูน่า      
21:00 เรอัล โอเบียโด้  vs  LORCA FC      
23:00 ลูโก้  vs  เซบีย่า แอตเลติโก      
23:00 อัลบาเซเต้  vs  กาดิซ      
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
17:30 อูดิเนเซ่  vs  อินเตอร์      
20:00 คิเอโว่  vs  โครโตเน่      
20:00 เจนัว  vs  ฟิออเรนติน่า      
20:00 สปาล  vs  เบเนเวนโต้      
20:00 นาโปลี  vs  โตริโน่      
20:00 ลาซิโอ  vs  อตาลันต้า      
23:00 ซาสซูโอโล่  vs  ซามพ์โดเรีย      
01:45 กายารี่  vs  โรม่า      
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
18:00 อุบล ยูเอ็มที  vs  สุพรรณบุรี      
18:00 นครราชสีมา เอฟซี  vs  การท่าเรือ      
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล  vs  ราชบุรี      
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด  vs  ชลบุรี      
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
18:00 อูราล  vs  อัมคาร์ เพิร์ม      
23:00 ซีเอสเคเอ มอสโก  vs  อาร์เซน่อล ทูล่า      
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก ยูเครน
18:00 โอลิมปิค โดเน็ตส์  vs  สตัล      
23:30 โอเล็คซานเดรีย  vs  เซอร์ก้า      
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
18:15 ฮาร์ทส  vs  เซลติก      
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
18:30 ซันเดอร์แลนด์  vs  วูล์ฟแฮมป์ตัน      
18:30 เชฟฯ เว้นส์เดย์  vs  นอริช      
18:30 เปรสตัน  vs  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน      
18:30 โบลตัน  vs  NOTTINGHAM FOREST      
18:30 มิลวอลล์  vs  แอสตัน วิลล่า      
18:30 ลีดส์  vs  คิวพีอาร์      
18:30 เบอร์มิงแฮม  vs  ฟูแล่ม      
18:30 อิปสวิช  vs  มิดเดิ้ลสโบรช์      
18:30 ดาร์บี้  vs  บาร์นสลี่ย์      
18:30 คาร์ดิฟฟ์  vs  เร้ดดิ้ง      
18:30 บริสตอล  vs  เชฟฯ ยูไนเต็ด      
18:30 เบรนท์ฟอร์ด  vs  ฮัลล์      
โปรแกรม เอเรดิวิซี่
19:30 วิลเลม ทเว  vs  วิเทสส์ อาร์เน่ม      
19:30 อูเทร็คท์  vs  วีวีวี เฟนโล่      
19:30 ทเวนเต้  vs  เอ็นเอซี เบรด้า      
19:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  vs  เฮราเคิ่ลส์      
19:30 โรด้า  vs  เดน ฮาก      
19:30 พีเอสวี  vs  โกรนิงเก้น      
19:30 ฮีเรนวีน  vs  เฟเยนูร์ด      
19:30 เอ็กซ์เซลเซอร์  vs  อาแจ็กซ์      
19:30 อาแซด อัลค์มาร์  vs  ซโวลล์      
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 แมนฯ ซิตี้  vs  ฮัดเดอร์สฟิลด์      
22:30 เชลซี  vs  ลิเวอร์พูล      
22:30 อาร์เซน่อล  vs  เบิร์นลี่ย์      
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
20:00 เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้  vs  อันตัลยาสปอร์      
20:00 เฟเนร์บาห์เช่  vs  บูร์ซ่าสปอร์      
20:00 เบซิคตัส  vs  เคย์เซริสปอร์      
23:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์  vs  กาลาตาซาราย      
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 แซงต์-เอเตียน  vs  บอร์กโดซ์      
21:30 ลียง  vs  ทรัวส์      
22:00 แรนส์  vs  สตราส์บูร์ก      
22:00 ดิฌง  vs  แก็งก็อง      
22:00 น็องต์ส  vs  มงต์เปลลิเยร์      
22:00 เม็ตซ์  vs  อองเช่ร์      
22:00 ก็อง  vs  โมนาโก      
22:00 ตูลูส  vs  ลีลล์      
02:05 มาร์กเซย  vs  นีซ      
โปรแกรม ดิวิชั่น 1 โปแลนด์
20:30 ซักเรบี้ รูบิน  vs  กอร์นิค ซาเบอร์เซ่      
20:30 โคโรน่า  vs  วิสล่า คราคอฟ      
23:00 จากีลโลเนีย  vs  ลีเกีย วอร์ซอว์      
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  vs  โบคุ่ม      
20:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  vs  ดุ๊ยส์บวร์ก      
20:30 ซานด์เฮาเซ่น  vs  เนิร์นแบร์ก      
20:30 เรเกนสบวร์ก  vs  ดาร์มสตัดท์      
20:30 ดุสเซลดอร์ฟ  vs  โฮลสเท่น คีล      
20:30 ซังต์.เพาลี  vs  บีเลเฟลด์      
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น  vs  ไฮเดนไฮม์      
20:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  vs  เดรสเดน      
20:30 ไอน์ทรัคท์ เบราน์ชไวก์  vs  อิงโกสตั๊ดท์      
โปรแกรม สวิส ซูเปอร์ลีก
21:00 เอฟซี ธูน  vs  กราสฮอปเปอร์ ซูริค      
21:00 เซนต์. กัลเลน  vs  บาเซิ่ล      
21:00 เอฟซี ซูริค  vs  เอฟซี โลซานน์      
โปรแกรม ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
21:00 โคเปนเฮเก้น  vs  บรอนด์บี้      
โปรแกรม บุนเดสลีกา ออสเตรีย
21:30 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก  vs  สตวร์ม กราซ      
โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
22:00 โมเรยเรนส์  vs  อาเวส      
22:00 อิสโตริล  vs  วิตอเรีย เซตูบัล      
00:00 ชาเบส  vs  มาริติโม่      
02:15 ปอร์โต้  vs  ไฟเรนเซ่      
โปรแกรม เพอร์วา ลีกา โครเอเชีย
22:00 รูดีซ  vs  ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท      
โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
22:30 กาซ เมตัน  vs  ดินาโม บูคาเรสต์      
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
22:30 เชเซน่า  vs  ปาร์ม่า      
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก กรีซ
23:00 พีเอเอส เจียนนินา  vs  โอลิมเปียกอส      
23:00 พานิโอนิออส  vs  เลวาเดียกอส      
23:00 พาไนโทลิกอส  vs  แอสเตราส ตริโปลิส      
23:00 พานาธิไนกอส  vs  สโกดา ซานติ

 

Page:
Page 4 of 321